8 ตอบกลับ

ส่วนตัวคิดว่าน่าจะหน้าท้องที่หนาขึ้นค่ะ เพราะท้อง2ก็เป็นค่ะแม่ ท้องแรก16วีคดิ้นแด่วๆแล้ว55555

แล้วถ้าบางวันรู้สึก แต่บางวันไม่รู้สึกเลยละคะ แปลกมั้ย

บ้านนี้รู้สึกตอดตั้งแต่ 18 จะเข้า19คะ ตอดจนแม่รู้สึกเสียวหน้าท้องเลยคะ 🤣🤣 #ท้องแรกคะ

20w บ้านนี้รู้สึกแค่ตอดนานๆทีค่ะ เป็นคนอ้วน+หน้าท้องหนาค่ะ ตอนซาวด์หมอกดท้องมากๆ

บ้านนี้ 19 สัปดาห์ ท้อง 2 เป็นเหมือนกันเลย แต่รู้สึกตอดเบาๆ

เราท้อง 3 รู้สึกตอน 20 วีคค่ะ ท้อง1-2 รู้สึก 16 วีคค่ะ

19 สัปดาห์ดิ้นแล้วนะบ้านนี้ค่ะ

VIP Member

เราก็19 ตอดดีมากท้อง2 เหมือนกัน

อาจจะท้องหน่าขึ้นจ้าแม่