18 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ หมอบอกภาวะแท้งคุกคาม ให้ทานยากันแท้งค่ะ บางคนอาจต้องฉีดยากันแท้งค่ะ

จ้า ได้นอน ร.พ ไหมคะ ตอนนี้น้องปลอดภัยไหมคะ

เจอคำถามประเภทนี้เยอะมาก ท้องอ่ะเนาะไม่ควรมีเลือดออกอ่ะคุนแม่น่าจะทราบดีนะคะ

ควรไปหาหมอด่วนค่ะ เพราะเลือดออกคือสัญญาของการแท้งนะคะ จากคนที่เคยเป็นมาก่อน

ตอนนี้น้องไม่อยุ่ละค่าา ตีห้า เขาไป ขอบคุณทุกคนที่เมนนะคะ 😟

อันตรายค่ะ รีบหาหมอค่ะ ตั้งครรภ์ม่ควรมีเลือดออก

อันตรายจ้ารีบหาหมอด่วนเลยจ้าเสี่ยงแท้งได้ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะหมอฉีดยากันแท้ง 2เข็มแล้ว

ขอบคุณค่ะให้น้องปลอดภัยเหมือนกันนะค่ะ

อันตรายค่ะแม่รีบไปหาหมอเลยค่ะ

อันตรายค่ะรีบหาหมอด่วนค่ะ

อันตรายค่ะ ควรรีบไปหาหมอ