13 ตอบกลับ

*คนส่วนมากรู้สึกกันหลัง 18 วีคจ้า **แต่ถ้าแม่หน้าท้องบาง จะรู้สึกได้ไวค่ะ ***ในทางกลับกัน ถ้าแม่หน้าท้องหนา ก็จะรู้สึกได้ช้าหน่อยจ้า อาจจะหลัง 20 วีคขึ้นไปจ๊ะะะ

ขอบคุณ

ปกติค่ะ เราก็หน้าท้องหนา บางทีก็แอบกังวล มารู้สึกว่าน้องตอดตอน 19 สัปดาห์ปลายๆ ค่ะ หมอบอกปกติเพราะหน้าท้องหนา เลยรู้สึกยากค่ะ

ขอบคุณมากๆๆนะคะ👏🏻

VIP Member

ตอดๆบ้างไหมคะ บ้านนี้ก็หน้าท้องหนารู้สึกตอดๆตอน16wจ้า

น้องยังตัวน้อย ๆ อยู่เลยจ้า รอก่อนน้า

ของเราหน้าท้องหนา รู้สึกตอน 21 วีคค่ะ

บ้านนี้หน้าท้องหนารุ้สึกตอน19วีคจ้า

ขอบคุณคะ

จะมีตอดบ้างนะคะ อายุครรภ์ช่วงนี้

บ้านนี้ตอด ตอน 20กว่า เลยค่ะ

เหมือนกันเลย20วีคเริ่มตอด ของแม่ตอดเก่งไหมคะ ที่บ้านพอกินข้าวอิ่มก้มาเลยจ้า

บ้านนี้รู้สึกตอน 20 วีคจ้า

VIP Member

เรารู้สึกตอน20 สัปดาห์ค่ะ