108 ตอบกลับ

ซื้อเตรียมไว้เลยคะคุณแม่ จะได้ไม่ต้องลำบากตอนใกล้ๆคลอดคะ

TapFluencer

ซื้อเลยค่ะ ตั้ง8เดือนแล้ว ถ้ามันฉุกเฉินขึ้นมา จะทำยังไง

ซื้อเถอะค่ะ ใกล้เต็มทีแล้ว เดี๋ยวฉุกละหุกน้าาคุณแม่ 😍

VIP Member

เราซื้อไว้ครบหมดแล้วจร้า พอถึงเวลาหาซื้อไม่ทันนะคะ

เราซื้อตั้งเเต่4เดือนค่ะตอนนี้จะ8เดือนของครบละค่ะ

ทยอยซื้อไว้ได้เลยค่ะท้องแก่แล้ว

ซื้อเลยค่ะ 8เดือนแล้ว บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่7เดือน

บ้านนี้ซื้อไว้ตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะทะยอยซื้อ

เหมือนกันเลยค่ะ แม่นอยมาก อยากซื้อแต่โดนห้าม

บ้านนี้เข้า9เดือนแล้วซื้อของตั้งเเต่5เดือน