108 ตอบกลับ

บ้านท้องได้6เดือน​อยากชื้อเหมือนกันคะ​ ท้อง2แต่ตื่นเต้น​มากยิ่งกว่าท้องแรก

ถ้าของไม่ครบ ไม่ถูกใจตอนท้องแก่หรือคลอดแล้ว แล้วไม่เครียด ซื้อตอนไหนก็ได้ค่ะ

แต่ตอนนี้ก็ท้องแก่แล้วนะคะ ... งง

ลูกบ้านนี้10เดือนแล้วของบางชิ้นที่ซื้อมายังไม่ได้ใช่เลย ลูกใส่ไม่ได้แล้ว😂

ซื้อเลยเถอะค่ะ ไหนจะต้องมาซักอีก คุณแม่จะไม่ไหวเอานะคะ ซื้อมาแอบๆไว้ก่อน

8เดือนซื้อได้แล้วคะบ้านนี้ซื้อตอน7เดือนคะเพราะจะเดินไม่ไหวคะขาบวมมากคะ

บ้านนี้19W เตรียมของใช้ไว้ 90%แล้วค่าแม่..เตรียมไว้แต่เนิ่นๆดีที่สุดค่ะ..😊😊

ซื้อเลยค่ะ บ้านนี้คือเตรียมตั้งแต่2เดือนจนตอนนี้8เดือน เตรียมได้98%แล้ว🥰

บ้านนี้ซื้อเตรียม8เดือนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้9เดือนแล้วคลอดเดือนหน้าค่ะ

เราก็ทยอยซื้อแล้วค่ะ แปดเดือนแล้ว เผื่อฉุกเฉินขึ้นมาหาซื้อไม่ทันค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ก็โดนห้ามค่ะ แต่แอบซื้อไว้บ้างค่ะ เตรียมหลังคลอดจะไม่ทันนะคะ