9 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 21 ม.ค แตกแล้วค่า 3ม.ค มี มูกเลือด ตี4 เริ่มปั้นแข็งตัวทุก 5-10 นาที 10โมงน้ำคล่ำแตก มาโรงบาลเลยคะ คลอด 11.12 ทุกอย่างเกิดไวมาก

ยินดีด้วยนะค่ะแม่บ้านนี้21มค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂

ถ้ามีอาการผิดปกติ ปวด ปั้น แข็ง ถี่ หนัก นาน รุนแรงหรืออาการคลอดจริงควรไปหาหมอคะ

บ้านนี้18มกรายังเงียบยุเลยค่ะแต่อาการเตือนมาครบแล้วไม่ปวดจริงสักที

เหมือนกันเลยค่ะ ทางนี้ก็รอว่าจะมีอาการอื่นอีกไห

19มกราเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ท้องปั้นแข็งแต่ไม่บ่อย

กำหนด 19 มกราเหมือนกันเลยค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้19มคเช่นกันค่ะยังเงียบยุเลยค่ะ

คลอดยังคะมีอาการแบบนี้

ยังเลยค่ะ เเต่ปั้นเเข็งตลอดทั้งวันเลย เเต่ไม่ถี่ คุณหมอบอกถ้าไม่ถี่ทุกๆ5นาที หรือไม่มีอาการอื่นๆ ก็ไม่ต้องไปหาหมอค่ะ

ไปเลยค่ะ