5 ตอบกลับ

ท้อง2เหนื่อยจริงๆคะ บวกกับน้ำหนักและอายุที่เพิ่มขึ้นมั้งคะ อดทนกันต่อไปคะบ้านนี้34wเหมือนจะเริ่มชินกับอาการทั้งหลาย😅

บ้านนี้สามีคงสงสารคะ เพราะย้ายมาอยู่กับนางแม่ไม่มีเพื่อนไม่มีสังคมเลยคะ คงกลัวอีแม่เหงาเลยไม่ค่อยปล่อยให้อยู่คนเดียวคิดคนเดียว แต่อีแม่ก็เหงาเหมือนเดิม🥹

เป็น​เหมือนกันเลยจ้าบ้างวันปวดหลังแทบจะลุกไม่ไหว

จริงค่ะช่วงนี้ตื่น10โมงเลยค่ะลุกไม่ไหว

กินน้อยๆแต่หลายมื้อจ้า

พยายามแล้วค่ะแม่ ช่วงบ่ายไป นี้กินน้อยก้เเน่นเหมือน ไม่ย่อยเลยค่ะ อวกออกทุกครั้ง ไม่กินก็หิว

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ขอบคุณที่เป็นกำลังใจนะคะ

สู้ๆคะแม่