28 ตอบกลับ

ยุ่ที่คุนแม่ดูแลร่างกายอาหารการกินด้วยนะคะ อย่าให้อ้วนเกิน บ้านนี้ท้องตอนอายุ43ล่ะ ปกติทุกอย่างม่มีอะไรแทรกซ้อน ม่ได้ตรวจดาวน์ด้วย คลอดธรรมชาติ น.น.3,520 ตอนนี้น้อง1ขวบ3เดือนล้ะค่ะ(พี่สาวคนโต24คนกลาง22น้องเล้กหลงมาจากฟ้า1ขวบ3เดือน)คุนแม่ทำจิตใจให้สบาย ยิ้มแย้มแจ่มใส กินอิ่มนอนหลับเพียงพอ แค่นี้ก้หายห่วงค่ะ สุ้ๆนะคะเปนกำลังใจให้ค่ะ

ดูแลตัวเองดีดีน้องต้องสมบูรณ์แน่ค่ะ บ้านนี้แม่ท้องแรก 41 นะคะ น้องออกมาสมบูรณ์แข็งแรงดีค่ะ ตอนนี้ท้องสอง 43 แล้ว ผลเลือดทุกอย่างก็ดูดีค่ะ ไม่มีอะไรต้องกังวลค่ะแม่

สมบูรณ์ค่ะหมอบอกช่วงระยะเวลา35ปีขึ้นเหมาะสมกะการตั้งครรภ์​มากที่สุดตอนนี้คุณแม่ก้อ33ปีหล่ะกำหนดคลอดสิงหาตรงกะเดือนเกิดคุนแม่พอดีเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้สามี 39 ค่ะ ลูกคนแรก ตรวจโครโมโซมหาความผิดปกติ ไม่มีความเสี่ยงทั้งหมดค่ะ อยู่ที่การบำรุงการดูแลด้วยค่ะ

คุณแม่ดิฉันมีน้องสาวของดิฉันูตอนแกอายุประมาณ37หรือ38ค่ะน้องสาวดิฉันก็สมบูรณ์แข็งแรงดีนะค่ะคุณแม่

บ้านนี้ก้อายุ34ค่ะแต่ตรวจคัดกรองดาวน์ไปแล้วผลโครโมโซมออกมาปกติค่ะ

บ้านนี้37 ค่ะ.คุณสามี 55ค่ะ.ท้องยิ่งกว่าสนามฟุตบอลค่ะ..33 wแล้ว.

แม่ควรจะเจาะน้ำคล่ำตรวจโคโมโซมน้องด้วยจะดีมากเลยนะคะ

ตรวจเลือดคะ ผลชัวร์สุด บ้านนี้ ท้อง ตอน 39 ตรวจทุกอย่างคะ

ตรวจเลือดหรือไม่ก้เจาะน้ำคล่ำเอาคะแม่ดีที่สุดนะคพ