14 ตอบกลับ

ถ้าไม่แพ้กินได้จ้า บางคนแพ้ แต่บ้านนี้ทอดใส่ไข่กินประจำ แต่ช่วงแพ้ท้องเหม็นมากไม่ทานเลย ตอนนี้ทานอยู่จ้าไม่เป็นไร

เรากับเหม็น ชะอมมากเลยอะ กับสตอ ได้กินไม่ได้เลยเวียนหัวอวกเเตกอะ

กินได้ทุกอย่างแหละค่ะ คนท้อง ไม่ใช่คนป่วยค่ะ

ใช่ค่ะของบางอย่างมีส่วนทำให้คลอดก่อนกำหนดได้นะคะ แม่เลือกกินของที่มีประโยชน์นะคะ

บ้านนี้ชอบกินน่ะชะอมน้ำพริกกะปิ😅😅😅

ชะอม ท้องยังกินได้อยุ่ หลังคลอด ห้าม

บ้านนี้กินประจำ ใส่ในแกงอีสานค่ะ

ได้ค่ะ บ้านนี้ชอบกินไข่ทอดชะอม

VIP Member

เรากินจ้า กินกับส้มตำแซ่บๆ

แม่บ้านนี้กินประจำค่ะ

กินได้ค่ะ