72 ตอบกลับ

ลองเปลี่ยน​เวลาค่ะเเม่เเต่ถ้าเปลี่ยนเเล้วยังเหมือน​เดิมเเจ้งพี่พยาบาลเลยค่ะ

บ้านนี้กินแล้วอวกหมอสั่งหยุดพออายุครรภ์มากขึ้นหายแพ้แล้วค่อยกลับมากินค่ะ

VIP Member

ถ้าเวียนหัว ลองทานก่อนนอนนะคะ ตัวนี้จำเป็นมาก มีทั้งโฟลิควิตามินครบเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะกินแล้วเวียนหัว เลยเปลี่ยนเวลากินก็ไม่เวียนหัวค่ะ

หมอให้กินตอนเช้าคะ แต่กินแล้วจะอ้วกเลยเปลี่ยนไปกินก่อนนอนคะ

VIP Member

เราเปลี่ยนมาทานก่อนนอนค่ะ เพราะกินหลังอาหารเช้าอาเจียนเหมือนกัน

ช่วงนั้น. เรากินตอนหลังอาหารเย็น เพราะช่วงเช้ากินไม่ได้ เหม็น

แจ้งหมอเลยแม่ เดวหมอเขาสั่งเปลี่ยน​ตามดุลพินิจ​เองค่ะ

เปลี่ยนเวลาทานค่ะ ทานตอนไหนก้อได้ แต่ต้องทาน หมอบอกค่ะ

ลองปรึกษาคุณหมอดูค่ะ เราเปลี่ยนเวลาทาน อาการดีขึ้นค่ะ