67 ตอบกลับ

บ้านนี้โชดดีที่สามีไม่ขอไม่ทำอะไรเลย แต่เคยถามนะว่าเทออยากไหม#สามีต่างชาติ# เค้าพูดคำเดียวว่าไม่เทอท้องอยู่แล้วก้อใกล้คลอดแล้วด้วย.

บ้านนี้มีนับครั้งได้เลยค่ะ ไม่ถึง10 ครั้ง ตั้งแต่ท้องมา เขาให้เราใช้มือทำให้ค่ะ เขาบอกกลัวลูกเป็นอะไร ปกติถ้าไม่ท้องวันละ2รอบเลยค่ะ😂

😂😂😂😂

ของเราไม่มีอะไรกันเลย ตั้งแต่รู้ว่าท้อง ตรวจเจอตั้งแต่ก่อนประจำเดือนขาด 1 วัน เราไม่เห็นมีอารมณ์แบบนั้นเลย มัวห่วงแต่น้องในท้องจร้า

เราก็ไม่มีอารมณ์จ้าแต่แฟนมีตลอดเลย 😔

ก่อนท้อง แฟนเราจัดอาทิตย์ละ 2-3 วัน จะจัดหนักตอนเมากับตอนทะเลาะกัน แต่พอรู้ว่าท้อง นางจัดทุกวัน จัดบ่อยมากกว่าเดิม จนเหนื่อย

บ้านนี้ช่วงไตรมาสแรกกับสองทำค่ะ พอเข้าไตรมาสสามเราบอกเค้า เค้าก็นอยๆ แต่เค้าก็บอกเป็นห่วงลูก ไว้หลังคลอดก็ได้ค่ะ

บ้านนี้ให้เดือนละครั้งค่ะ แต่ทำกันเบาๆช้าๆ ขอบ่อยค่ะ แต่จะให้แค่เดือนละครั้ง บางวันก็ขอจนน่าลำคาน555555

บ้านนี้ก็ยังทำนะคะแต่ไม่บ่อยส่วนมากแม่อยากเอง5555​ส่วนพ่อเกรงใจลูก.. ไม่ค่อยอยากเข้าไกล้เราเท่าไหร่

ตอนไม่ท้องก็เริ่มก่อนตลอดนะคะ แต่ตอนนี้แกล้งหลับตลอดเลย 🤣🤣🤣

เราอยากให้สามีทำ แต่สามีไม่ยอมทำเลยค่ะ นางบอกกลัวลูกกระเทือน เรางอนจนเบื่อที่จะงอนแล้วค่ะ

บ้านนี้สามีไม่กล้าทำเลยค่ะ เค้ากลัวกระทบแม่กับลูก เค้าเลยกล้าแค่นอนกอดกับลูบท้อง กอดท้องแม่ไว้

VIP Member

บ้านนี้สงสัยสามีศึกษาเยอะ ไตรมาสแรกกับไตรมาสสุดท้าย สามีไม่เคยทำการบ้านเลย ตอนนี้จะคลอดแล้ว