4 ตอบกลับ

ยังไม่เห็นน้องค่ะ รีบไปฝากนะคะ คุณหมอจะได้ให้คำแนะนำ และให้ยาบำรุงมากิน ของเราฝากท้องตอน 5W ค่ะ คือพอตรวจแล้วขึ้นสองขีด ไปโรงพยาบาลวันนั้นเลยค่ะ 5W พอดี

ไปร้านขายยาซื้อโฟลิกมากินบำรุงค่ะ ถ้ามีประวัติการแท้งแนะนำให้รีบฝาก แต่ต้องทำใจไว้ก่อนนะคะว่าอาจจะซาวน์ไม่เจอน้องเพราะน้องยังเล็กมากกกกกๆๆๆ

ยังไม่เห็นตัวน้องค่ะ 5w ส่วนใหญ่จะเห็นแค่ถุงตั้งครรภ์ เราก็ฝากท้องตอน5wเหมือนกัน

ยังหรอกค่ะ​ น้องตัวเล็กมากๆเลยค่ะแม่