12 ตอบกลับ

ปกติค่ะแม่ เด็กน้อยเค้ายังแยกกลางวันกับกลางคืนไม่ได้ กลางวันเค้าจะหลับค่ะ บวกกับแม่ทำกิจกรรมเหมือนกับเป็นการกล่อมเค้านอน แต่กลางคืนแม่พักผ่อนลูกเลยตื่นเต็มที่ค่ะ

ขอบคุณค่าแม่

หมอบอกส่วนมากเด็กจะดิ้นกลางวันน้อยกว่ากลางคืนค่ะ แต่บ้านนี้ไม่มีเงียบเลยบรรเทิงทั้งกลางวัน กลางคืน แม่แทบไม่ได้นอน🤣🤣

บ้านนี้32w เริ่มรู้สึกว่าน้องดิ้นไม่สม่ำเสมอแล้วค่ะ อาจจะเป็นเพราะเริ่มเหลือพื้นที่ให้เค้าน้อยลง

ปกติค่าเราตอนกลางวันแทบไม่ดิ้นเลย สักตี1-2นี่อย่างกับระเบิกลงเลยค่ะ ขนาดหนังท้องเราหนานะคะ

ของเรากลางวันทำนั้น ทำนี้บางทีก็ไม่ค่อยรู้ว่านเองดิ้น แต่กลางคืนพอเรานอน น้องดิ้นดีมาก😀

แม่บ้านนี้ 31วิค น้องก็ดิ้นไม่สม่ำเสมอนะคะ บางวันดิ้นเยอะกลางคืน บางวันก็ดิ้นกลางวันเยอะ

เหมือนกันเลยค่ะ กลางวันนิ่งจนต้องเขย่าเรียก ส่วนกลางคืนดิ้นเกือบทั้งคืนเลยค่ะ

ถ้าเกิน10ครั้งต่อวัน ปกติคะ เพราะกลางวันหลับ กลางคืนน้องเล่นคะ

ขอบคุณมากค่ะแม่

ปกติค่ะแม่ กลางวันจะนิ่งๆแต่กลางคืนนี้ แรงดิ้นเยอะค่ะสุดๆค่ะ

😁😁😁

บ้านนี้ดิ้นดีสุดตอนตี1-3ค่ะ🤣 กลางวันจะเงียบๆ