6 ตอบกลับ

VIP Member

โฟกัสที่น้ำหนักลูกค่ะ ถ้าตามเกณฑ์ก็หายห่วงจ้ะ ของเราตอนนี้ท้อง 5 เดือน น้ำหนักลดจากตอนก่อนท้องมา 2 โลฯ ตอนแรกก็กังวลค่ะ แต่หมอซาวด์แล้วลูกหนักปกติก็โอเคแล้วค่ะ

VIP Member

พอดีแล้วคะนน.น้องอยุ่ในเกณฑ์แม่ก็ไม่ต้องกังวล///นน.แม่ขึ้นเยอะแม่ก็ลดยากนน.แม่ขึ้นเยอะใช่ว่านน.จะลงที่ลุกเยอะนะ

ไม่น้อยนะคะ บ้านนี้ท้อง 18 วีค แพ้ท้อง น้ำหนักลด 5 กิโล ขึ้นมา 5 ขีดเองคะ แต่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์คะ

ไม่น้อยค่ะ บ้านนี้ 12 วิค ขึ้น 4 ขีดค่ะ แต่น้ำหนักน้องปกติค่ะ

ไม่น้อยน่ะค่ะ แม่บ้านนี้ตอนท้อง20วีคนน.7ขีดเองค่ะ

ปกติค่ะ คุณแม่​ พอๆกันค่ะ