17 ตอบกลับ

17วีค ยังไม่รู้สึกไรเลยค่ะเเม่ ส่วนมากน้องจะตอดๆค่ะ เหมือนปลาไปติดที่ท้อง สังเกตที่ตอดไปก่อนค่ะ เข้าไตรมาส3ของจริง ไม่หลับไม่นอนแน่ บ้านนี้ดิ้นเก่งมาก😅😂

ใจเย็นๆคะแม่17wยังไม่รู้สึกถึงน้องดิ้นน้องแค่ตอดๆบ้านนี้ท้อง2ยังรู้สึกว่าน้องดิ้นตอน21-22wเลยคะ

เราก็17 วีคิยังไม่รู้สึกว่าน้องตอด😅😅 เห็นแต่ เหมือนน้องสะอึกออยากรับโมเม้นลูกถีบแล้ว5555

ทางนี้เริ่มตอด17w แต่นานๆทีค่ะ ตอนนี้18w+4 ตอดเก่งและเหมือนเริ่ทดิ้นเก่งแล้วค่ะ

เราดิ้นตอน20วิคพอดีคะตอนนี้25+5ดิ้นดีมาดคะแม่17อาจจะแค่รู้สึกตอดๆค่ะแม่

ช่วงนี้เราจะรู้สึกได้แค่ว่าน้องตอดเค้าจะเริ่มดิ่นตอน20wขึ้นไปค่ะ

น้องดิ้นแต่แม่น่าจะยังไม่รู้สึกรึป่าวคะ ท้องแรกอาจจะรู้สึกช้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อีกอาทิตย์เดียวจะ20w ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ 17 w ยังไม่รู้สึกอะไรนะคะ นับลูกดิ้นยังไม่ได้ค่า

ปกติคะ น้องดิ้นแต่แม่ไม่รู้สึก ลูกดิ้นจะรู้สึก 20+ ค่ะ