17 ตอบกลับ

ของเราตอน 5 สัปดาห์ เห็นถุงการตั้งครรภ์ ตอน 7 สัปดาห์ ได้ยินเสียงหัวใจน้องแล้วค่ะ

เห็นถุงตั้งครรภ์เห็นตัวน้องได้ยินเสียงหัวใจน้อง ตื้นตันมากค่ะแม่ 😂🤣

บ้านนี้ซาวด์ตอบ 7 w เจอถุงตั้งครรภ์และก้อได้ยินเสียงหัวใจน้องค่ะ

เห็นตัวอ่อน เห็นหัวใจดวงน้อยกระพริบๆ และได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

ซาวด์ผ่านช่องคลอด 8 สัปดาห์เห็นเริ่มเป็นตัวแล้วค่ะ

เห็นถุงตั้งครรภ์ค่ะ บางคนอาจจะยังไม่เจอตัวเด็ก

6wk ไปซาวมาเห็นแล้วค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจbabyด้วยค่ะ😍

VIP Member

เห็นตัวอ่อนน้อยๆกับได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ😊

ของเราเห็นค่ะเพราะซาวครั้งแรก6สัปดาห์ค่ะ

8week เจอตัวอ่อน และหัวใจเต้นแล้วค่ะ