6 ตอบกลับ

ถ้าหากพักผ่อนครบ 8ชั่วโมง ก้อไม่เปนอะไรคะ บ้านนี้ตอนท้องกลางคืนแทบไม่ได้นอน นอนกลางวันเยอะไปช่วงแปดเดือนลาคลอดแล้วนอนกลางวะนเยอะมากจนกลางคืนเเถบจะไม่หลับเลย น้องออกมาน้ำหนัก3630 แข้งแรงสมบูรณ์ดี

ขอบคุณมากค่ะ

ส่วนมากจะหลับตอนกลางวันค่ะ กลางคืนนอนไม่ค่อยเพราะท้องโตขึ้น อึดอัด

แม่ก็พยายามหาบำรุงตัวนอนแทนเนอะ คนเรามีเวลาไม่เหมือนกัน สู้ๆเด้อ

VIP Member

ไม่ค่ะบเานนี้นอนเที่ยงคืนตี1ทุกวันน้องออกมาปกติดีค่ะ

โอเค ใจชื่นขึ้นมานิด ขอบคุณค่ะ

VIP Member

เท่าที่คุณหมอบอกคือน้ำหนักน้องจะไม่ค่อยเยอะค่ะ

อ่อค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

กลางคืนจะชอบลุกมาเข้าห้องน้ำค่ะ2รอบ

ใช่ค่ะ เข้าห้องน้ำบ่อย แล้วมานอนต่อ ก็ไม่ค่อยหลับอีกค่ะ

Super Mum

หาเวลานอนช่วงกลางวันทดแทนเอาค่ะ

ขอบคุณค่ะ