362 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เล็กค่ะ ขนาดท้อง 2 แล้วยังเล็กอยู่เลยค่ะแม่

7เดือนท้องแค่นี้ ใส่เสื้อนี่แทบดูไม่ออกเลยว่าท้อง🤰

เราเล็กกว่านี้เยอะค่ะ จะ7เดือน แต่น้ำหนักลูกปกติค่ะ

7เดือนเหมือนกันค่ะมีแต่คนทักเล็กเหมือน3เดือนเลยค่ะ

ท้องลูกคนเเรก ไปไหนมาไหนคนทักท้องเล็กเหมือนกันค่ะ

ของเราก็ท้องแรกไม่ใหญ่ค่ะแต่น้ำหนักลูกตามเกญฑ์ดี

TapFluencer

เล็กกว่าเรามาก5555 เรา6เดือนแล้ว ท้องอย่างกับคน8เดือน

เราก็ท้อง 7 เดือน ท้องประมาณนี้เลย ไม่เล็กแล้วนะแม่

บ้านนี้กำลังจะเข้าเดือนที่7 เล็กกว่านี้เยอะเลยค่ะ

บ้านนี้เพิ่งมาท้องเริ่มออกตอน 7 เดือนค่ะ (ท้องแรก)🤍