362 ตอบกลับ

ท้อง2บ้านนี้ 7เดือน เล็กกว่านี้มากเลยค่ะ แทบดูไม่ออกเลย

ใหญ่กว่าเค้าอีก 7 เดือนเหมือนกันคะ ลูกหนักโลกว่าแย้ววว

บ้านนี้เล็กกว่าค่ะแอบนอยเหมือนมีแตาคนทักว่าท้องเล็ก

บ้านนี้ก็ท้องเล้กค่ะ แต่คลอดออกมานํ้าหนักตาม​เกณฑ์​

ใหญ่นะคะ ถ้าเทียบกับของเรา 7เดือนแล้วยังเล็กนิดเดียว

TapFluencer

ท้องแรก 27w น้ำหนักน้อง 760กรัม ท้องดูใหญ่มั้ย มีแต่คนทัก

เล็กกว่าอีกค่ะบ้านนี้ ท้องจะครอบ7เดือนแล้วเหมือนกัน

ของเราท้อง3แล้ว ก็ประมานนี้และคะใหญ่กว่านี้นิดหน่อย

บ้านนี้จะ9เดือนเเล้ว ท้องเหมือนคนพึ่ง5เดือน6เดือนอีก

ทางนี้ก็.7.เดือนจ้า.ท้องตึงมากๆค่ะ ไม่คันไม่แตกเลยจ้า