362 ตอบกลับ

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าเหมือนคนไม่ท้องเลย ตอนนี้7เดือนเเล้ว

อย่ากังวลค่ะแม่ท้องเล็กท้องใหญ่ถ้าลูกเราน้ำหนักตามเกณฑ์ก็โอเคค่ะ

ท้องใหญ่พอๆกับแม่บ้านนี้เลยค่ะ เดี่ยวเดือนที่แปดจะใหญ่ขึ้นอีกค่ะ

ของเรา27วีคเหมือนกันค่ะ ท้องเล็กกว่านี้มาก แต่นน.น้องเกณฑ์ปกติจ้าา

ท้อง7เดือนกว่าเเร้ว​ ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ​ น้ำหนักขึ้นมาแค่6โลเอง

ไม่ต้องเน้นท้องใหญ่ค่ะ เน้นน้ำหนักลูกเป็นหลักกันดีกว่า 🥰🥰 7 เดือน

นี่ก็ 7 เดือนแล้วค่ะท้องเล็กเหมือนกันค่ะมีแต่คนทักว่าท้องเล็กค่ะ

7เดือนคือกันค่ะน้อยกว่านี้อีกค่ะท้อง2 คุณเเม่กำหนดออกเดือนไหนค่ะ

เล็กเหมือนกันค่ะท้องที่สองได้7เดือนแล้วแต่ท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะ

ของจะ7เดือน ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แถมมองไม่ออกด้วยคะ ว่าท้องอยู่