362 ตอบกลับ

7เดือนคะ มีคนทักว่าท้องไม่ออกเลยคะ ถ้าไม่ใส่ชุดคนท้องคือมองไม่ออกเลยคะ😂

เราก็เล็กค่ะน้ำหนักแทบไม่ขึ้นเลยนี้ท้อง3แล้ว7เดืนกับน้ำหนักขึ้นมาแค่3โล

เรา6เดือนท้องเลกกว่านิดหนึ่งก่มีแต่คนทักว่าเลกเหมือนกันคะบางทีก่กังวล

VIP Member

เข้า7เดือนเหมือนกันค่ะ หลายคนบอกท้องเล็ก แต่แม่กินไม่ยั้งเลยได้แค่นี้😅

7​เดือน​ ท้องแรกมีแต่คนบอกว่าท้องใหญ่มากเลยค่ะ​ น้ำหนักขึ้นมา9โลแล้วจ้า

ท้องเล็กท้องใหญ่ไม่สำคัญค่ะเอาน้ำหนักลูกได้ตามเกณฑ์ก่โอเคแล้วค่ะ😊😊😊

7 เดือน ออกแค่นิดเดียวเองค่ะเหมือนคนพึ่งกินข้าวอิ่ม เล็กกว่านี้เยอะเลย

ใหญ่อยู่นะค่ะแม่ บ้านนี้7เดือนท้องเล็กกว่าแม่อีกจ้า คนแก่นึกว่า3-4 เดือน

บ้านนี้เล็กเหมือนกันเลยจ้า 7 เดือน มีแต่คนทักว่าท้องน้อยมากเหมือนกัน😂

แม่บ้านนี้ก็เล็กเหมือนกันค่ะ แต่ข้างในสมบูรณ์มากๆตามเกณฑ์ทุกอย่าง☺️