361 ตอบกลับ

ของเราท้องเเรก 6เดือน มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่มาก มีคัย ท้องแรกใหญ่แบบนี้มั้ยคะ

ท้อง 7 เดือนเหมือนกันเลยค่ะ นี่ก็ท้องเล็กเหมือนกันแต่น้องตามเกณณ์ตลอดเลยค่ะ

ของเค้า7เดือนไม่กี่วัน ท้องเล็กกว่านี้นิดนึงค่ะ ส่วนตัวเป็นคนตัวเล็กด้วย.☺️

เราโดนทั้งว่า เล็กบาง ใหญ่บาง งงมากค่ะ แต่ละคนทักไม่เหมือนกันเลยหัวจิปวด 😆

ใหญ่กว่าแม่บ้านนี้อีกค่ะ7เดือน ต้องมองดีๆถึงรู้ว่าท้อง แม่บ้านนี้ท้องแรก

ท้องเล็กแต่น้องสมบูรณ์แข็งแรงแม่ก็ควรสบายใจจ้า ท้องแต่ละคนไม่เหมือนกัน🤗

บ้านนี้ท้องก็เล็กจ้า อีกแค่2 อาทิตย์ จะ8เดือนแล้ว ท้องเล็กเท่ากันเลยจ้า☺️💓

ใหญ่อยู่นะคะนี่ท้อง9เดือนเท่าๆนี้เลย

ดีค่ะ 37วีค 3,100กรัม น้ำหนักแม่ขึ้นมา6โล

ของหนูเล็กกว่าของพี่อีกค่ะ ถ้าไม่รุ้หรือไม่สังเกต หนุไม่เหมือนคนท้องเลย

ใหญ่อยู่นะคะ เราก็7เดือนท้องเล็กมากนึกกว่า4-5เดือนมีแต่ทักตลอดว่าท้องเล็ก