8 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กลับมาแพ้อีกครั้งตอนเข้า 7 เดือน จากที่เพิ่งหายแพ้ไปตอน 5 เดือน 😌

สู่ๆคะแม่

แม่บ้านนี้แพ้ 9 เดือนเต็มเลยค่ะ กินๆอ้วกๆ แต่ก็ต้องพยายามกิน

สู้ๆคะแม่

VIP Member

ตอนท้อง​ ช่วงไตรมาสสุดท้ายมีกลับมาแพ้นิดๆเหมือนกัน​ค่ะ

กลับมาแพ้ท้องอีกครั้งค่ะแม่ พี่สาวเคยเป็น สู้ๆนะคะ

เป็นค่ะ ตอนนี้ 8เดือนกว่าแล้ว หมอบอกเป็นกรดไหลย้อนค่ะ

ตอนนี้ก้อเป็นกรดไหลย้อนเหมือนกันคะ

บ้านนี้เริ่มมีอาการแพ้นิดๆเหมือนกันค่ะ

ไตรมาส3แล้วก็เป็นไปได้ว่ายังแพ้อยู่ค่ะแม่ แม่บ้านนี้ก็เคยเป็นค่ะ ทั้งคลื่นไส้ ทั้งอ้วกเหมือนกันค่ะ ช่วง7-8เดือน

แพ้ท้องค่ะแม่ หลายๆคนกลับมาเป็นอีกช่วงไตรมาสสามค่ะ

ขอบคุณคะ