54 ตอบกลับ

ดีจังคะไม่แพ้เลย บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

แพ้ตั้งแต่สัปดาห์แรกจนถึงตอนนี้ 11w4dยังแพ้อยู่เลยคะ

5วีคเเล้วค่ะ ยังไม่มีอาการเเพ้เหมื่อนกันค่ะ

ไม่เเพ้ดีเเล้วจร้า บ้านนี้เเพ้ยัน4เดือนเลย

บ้านนี้เเพ้ตั้งเเต่ท้องยัน13สัปดาห์เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ แพ้ตั้งแต่รู้ว่าท้องถึง 4เดือนค่ะ

12วีคแล้วค่ะไม่แพ้เลย บางคนก็ไม่แพ้จ้า

14วีคไม่แพ้เลยค้ะกินเก่งอย่างเดียว 😆

แพ้ตั้งแต่สัปดาห์แรกจนถึง15+4จ้าถึงหาย

แพ้ตั้งแต่ 6w-ตอนนี้ 21w ละยังแพ้อยู่ค่ะ