64 ตอบกลับ

จะ 6 เดือน แล้วคะ🥰 #อยากเห็นหน้าใจจะขาด #กำหนดคลอด20เมษาจ้า

ตอนนี้ 31 week แล้วล่ะใกล้เข้ามาแล้ว🥰

เมษาเหมือนกันค่ะ ..แต่ท้องใหญ่เหมือน 8เดือนเลย🤣🤣🤣🤣

เหมือน8เดือนเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้อง3เดือนเหมือนคนท้อง5เดือนเลย😂😂😂ปล.ท้อง3จ้า

บ้านนี้ท้องแรกคะ☺️☺️

VIP Member

จะคลอดแล้ว คนยังทักว่าเหมือนท้อง4-5เดือน ไม่แคร์ค่ะ

ของเรา9เดือนท้องเล็กค่ะแต่ซาวน้องได้2โล9แล้วค่ะ

ไม่เล็กไปนะคะ ส่วนตัวก็5 เดือนกว่าแล้ว ใกล้ๆกัน

30เมษาเหมือนกันค่ะ ท้องเล็กเหมือนท้อง1เดือนเรยค่ะ

เมษาเหมือนกันค่ะท้องก้อไม่ใหญ่เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะ 5 เดือนเเล้ว ท้องเล็กมาก

30เมษาเหมือนกันค่ะท้องก็ประมาณนี้ค่ะ