41 ตอบกลับ

ชอบกินก๋วยเตี๋ยวเหมือนกันค่ะ กินได้ทุกวัน ตอนนี้29+1วีคแล้ว ยังกินก๋วยเตี๋ยวอยู่เลย จนคิดว่าจะตั้งชื่อลูกชื่อว่าน้องก๋วยเตี๋ยวแล้วเนี้ย555

ดีเลยค่ะถ้าไม่แพ้อ่ะค่ะ ทางนี้เริ่มหายแพ้ตอน5เดือนทรมานสุดๆเหม็นเครื่องสำอาง,น้ำยาปรับผ้านุ่น,ผักชีไม่ค่อยอยากข้าวแต่ชอบเส้นกับส้มตำ

บ้านนี้ตอนนี้8เดือนแล้ว ไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะ กินได้ทุกอย่าง แต่ชอบกินจำพวกเส้น ข้าวไม่แตะเลย ชอบกินของหวาน สิวไม่ขึ้น ได้ลูกสาวจ้า🥰

36วีคแล้วคะ ชอบกินก๋วยเตี๋ยวเหมือนกัน ใกล้จะคลอดแล้วยังขับรถไปซื้อเองเรย บ้างทีก็ซื้อ2-3ถุงแช่ตู้เย็นใว้😂

ไม่แพ้ท้อง ชอบกินก๋วยเตี๊ยว แถมสวยขึ้นมากกกกก ไม่มีสิว ผิวเนียน ตอนนี้คลอดน้องได้5เดือนแล้ว น้องผู้ชายครับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้ผมหนาผมดกดำมาก สิวไม่ค่อยมี ปกติไม่มีอยู่แล้ว ไม่แพ้ ชอบกินเส้นกินเค็มค้า

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ ผิวใสไม่มีสิว เพิ่งจะผิวมันขึ้นมีสิวขึ้นหนักขึ้นตอนย่างเข้า้ดือนที่7ค่ะ เพศชายค่ะ

บ้านนี้กินได้ทุกอย่างเหมือนกันไม่เเพ้เลยผมดกลูกผมกับหนวดเเม่มาจากไหนม่รุ้ขึ้นเยอะมากยังม่ทราบเพศเลย

ชอบกินก้วยเตี๋ยว ขนมจีน ส้มตำ อะไรที่เป็นเส้นๆชอบมาก หน้าสิวเห่อ ไม่ชอบแต่งตัว น้องเป็นผู้หญิงค่ะ

บ้านนี้ไม่แพ้ทั้ง2ท้องเลยค่ะ หน้าใส ไม่มีสิว ขับถ่ายปกติ กินอร่อยทุกอย่าง ได้ผู้ชายทั้ง2ท้องค่ะ😊