295 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ คันทรมานมาก นอนไม่ได้เลย

บ้านนี้เป็นค่ะ เอาน้ำลูบๆแล้วทาออย ทาครีมค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เเบบนี้เลย37วีคเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะยิ่งนอนไม่หลับเข้าไปใหญ่เลย

สู้ๆนะคะ ทดทนนะแม่ เข้าใจเลยถ้าคันทรมานจรืง

เราก็เป็นค่ะ ไม่ได้ทาอะไรเลย แล้วก็หายไปเอง

บ้านนี้ใช้ยาหม่องทาทั้งท้องเลยค่ะ ดีขึ้นนะ

แพ้น้ำยาปรับผ้านุ่นหรือผงซักฟอกรึป่าวค่ะ....

เป็นแต่ตุ่มคล้ายไปสิวเต็มเลยเจ็บและคันมาก

ใกล้ๆคลอดจะหายเองค่ะแม่ อดทนอย่างเดียวค่ะ