13 ตอบกลับ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะ เด่วน้องก็มาใหม่ค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่คุณพ่อนะคะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณคะแม่

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะแม่ ขอทราบได้มั้ยคะ น้องไม่ดิ้นกี่วัน หรือ นานแค่ไหน

น้องดิ้นน้อยลงค่ะ

เสียใจด้วยคะแม่ อีกนิดเดียวเอง เดี๋ยวน้องก็มาใหม่สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้

ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้🥺✌️

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แล้วหมอไม่ผ่าฉุกเฉินเหรอคะ เสียใจด้วยนะคะ

37วีคก็ผ่าคลอดได้แล้วนะคะ แล้วน้องยังอยู่ในท้องเหรอคะ เปลี่ยนรพ.ดูไหมคะแม่

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่

Super Mum

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆ นะคะ

คุณหมอไม่ผ่าให้เหรอค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะแม่