3 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็นอนยากเหมือนกันคะ กว่าจะได้นอนก็เที่ยงคืน ตี 1 น้องดิ้นแรงมากตอนกลางคืน ท้องปั้นแข็งก็บ่อย ปั้นทีเจ็บไปหมด นอนท่าไหนก็หายใจไม่ออก 36+3 วีค

ของเรา ถ้าวันไหน ออกกำลังกายเยอะๆ ถีงจะนอนหลับได้6-7ชม ค่ะ เวลาท้องปั้นอาการเป็นยังไงบ้างคะ เราแยกไม่ออกระหว่างท้องปั้นกับท้องแข็งค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ นอนหลับยาก จะนอนหลับได้ตอนตี4ค่ะ 36+4

ปกติค่ะ

เวลานอนเราก็เป็นบ่อย ยิ่งพลิกตัวบางทีท้องแข็งจนร้องแต่แปปๆก็คลายค่ะ