2 ตอบกลับ

บ้านนี้ปวดไมเกรน ต้องไปปรึกษาหมอไมเกรนโดยตรงเลย 1-3 เดือนแรก ทานพาราได้ แต่ถ้าอดทนได้ให้อดทน 4-6 เดือน ตัวเด็กเริ่มมีรูปร่างสมบูรณ์ สามารถทานพาราได้อย่างปลอดภัย 7-9 เดือน จะปลอดภัยที่สุด แต่ว่าตั้งแต่ไปหาหมอมา ยังไม่ปวดอีกเลย โชคดีไป อารมณ์ดีๆไม่เครียด ดีที่สุดจ้า

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ. ่ไม่เคยกินยาค่ะ ถ้าทนได้ก็ทนเอา หาเวลางีบ เพราะยาพวกนี้ไม่ดีต่อเด็กค่ะ แต่ถ้าทนไม่ได้จริงๆ ก็กินได้ค่ะแต่อย่ากินติดต่อกันมากนะคะ

ขอบคุณนะคะ ปกตินอนก็จะหาย..แต่คราวนี้นอนก็ยังไม่หาย ยังไงจะพยายามพักผ่อนเยอะๆค่ะ😊