24 ตอบกลับ

บ้านนี้ตั้งแต่17wคะ ดิ้นไม่บ่อย แต่นี้นี้22wดิ้นเก่งมากกก🥰🥰

บ้านนี้ท้องสอง ยังไม่รู้สึกดิ้นเลยค่ะ ตอนนี้ท้องได้4เดือน

บ้านนี้เพิ่งเข้า5เดือนค่ะ ยังไม่รู้สึกเลย นานๆทีจะรู้สึกว่าลูกตอด

ท้องสอง รู้สึกตอดช่วง12วีคค่ะ แต่ดิ้นจริงๆ4-5เดือนค่ะ

22วิคยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ ตอดบ้างบางที

ท้อง3ค่ะ ท้องสองลูกดิ้นตอน25วิคค่ะ ท้องเเรกเเม่เเท้ง

VIP Member

บ้านนี้น้องตอดตอน12wค่ะ ท้อง2 ตอนนี้26w 3D

Super Mum

บ้านนี้ท้องสองรู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

หน้าท้องแม่อาจจะหนาค่ะ

บ้านนี้รุ้สึกช่วง4เดือนหน่อยๆค่ะ

ท้อง28 w ลูกหนัก 1.4 โล ใหญ่ไปมั้ยคะ

VIP Member

ไม่เสมอไปหรอกแม่ แล้วแต่คน

TapFluencer

3เดือนจะ4เดือนรู้สึกตอด