7 ตอบกลับ

บ้านนี้ 25 w 880 กรัม เกินเกณฑ์มานิดหน่อย แต่คุณหมอบอกไม่ต้องกังวล การอัลตร้าซาวน์เป็นการคาดคะเนน้ำหนัก มีการคลาดเคลื่อนได้ค่า

บ้านนี้ ซาวด์ตอน 26 week 1,100 กรัม หมอบอกเกินเกณฑ์มา 2 วีค น้องเท่ากับเด็ก 28 week คะ หมอให้งดบำรุงคะ ให้ทานปกติ 😂😂

บ้านนี้ซาวเมื่ออาทิตย์ที่อายุครรภ์27w น้องน้ำหนัก1โลกว่าๆคะหมอบอกน้องน้ำหนักตามเกณฑ์

เกินเกนค่ะแม่..เพราะบ้านนี้ก็26wค่ะน้อง953gคุนหมอเป็นคนบอกเองเลยว่าน้องตัวใหญ่เกินเกน

บ้านนี้27weekน้องหนัก1054กรัม กมอบอกว่าน้องตัวใหญ่ เกิน1week

VIP Member

ตามนี้ค่ะ

Super Mum

👇