7 ตอบกลับ

บ้านนี้เคยเป็นค่ะ ตอนที่เลือดออกไม่ได้ไปหาหมอ รอดูอาการ มันจะเป็นๆหาย พอไปหาหมอตอนท้อง8w มีทั้งเลือดและก้อนเลือดออกมา ตกใจเหมือนกันค่ะ หมอตรวจและซาวด์ดู น้องยังอยู่ คุณหมอไม่ได้บอกด้วยค่ะว่ามีภาวะแท้ง หลังจากหาหมอก็ไม่มีอาการใดๆผิดปกติค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ แม่มีเลือดออกตอน 12วีค รีบไปหาหมอเลยค่ะ อันตรายอยู่นะ

ขอบคุณค้ะ

จากประสบการณ์ตรงค่ะ เคยแท้งเพราะอาการแบบนี้ รีบหาหมอเลยนะคะ

คนท้องไม่ว่าจะกี่เดือนก็ไม่ควรมีเลือดออกนะคะ รีบไปหาหมอน้าา

ขอบคุณค่ะ

หาหมอเลยค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ หาหมอค่ะ

อันตรายคะ เสี่ยงแท้ง. รีบหาหมอคะ

ขอบคุณมากค่ะ