5 ตอบกลับ

TapFluencer

คิดว่าตอดน่าจะเป็นแบบ ตุบ ๆ ขึ้นมาในท้องค่ะ 😂 ถ้าเอามือจับทันถ้าน้องตอดอีก จะรู้สึกผ่านฝ่ามือเลยค่ะ

อ่ยยแค่คิดก็เอ็นดูแล้วค่ะยังไงก็รอดูตัวเล็กเจริญเติบโตต่อ

เหมือนกันค่ะ ดูไม่ออก แต่ก็สังเกตุเรื่อยๆ อยากจะรู้สึกเร็วๆเหมือนกัน #ท้องแรก

จับมือเลยค่ะแม่อยากรู้สึกแบบคนอื่นเขาเล่าบ้าง5555

แต่ตอน16วีคเหมือนเขาตอดตุบๆเบาๆ ตอนนี้18วีค2วันรู้สึกเหมือนเขาหมุนตัวไปมาเลยค่ะ

ตอนนี้19wแล้วค่ะน้องถีบมือตึบๆๆๆเลยดีใจมากเลย

เหมือนมีปลาว่ายอยู่ในท้องค่ะ เวลานอนหงายจะรู้สึกมากกว่าถ้าคนมีพุง

เดี๋ยวลองนอนหงายดูบ่อยๆค่ะ

19+2 ตอดเริ่มถี่แล้วค่ะ แต่ไม่รู้ว่า ตอด ถีบ หรือ สะอึก แยกไม่ออก

บ้านนี้เงียบกริบคิดว่าตัวเล็กน่าจะหลับทั้งวันทั้งคืน5555