6 ตอบกลับ

12 สัปดาห์น่าจะเห็นน้องแล้วนะค่ะ หมอว่ายังไงบ้างค่ะ ท้องลมหรือเปล่าค่ะ ไปซาวอีกขอให้เจอน้องนะค่ะแม่

หมอนัดให้ไปซาวด์อีกทีวันที่14กันยาค่ะ

แม่ซาวด์ทางช่องคลอดดูค่ะ บ้านนี้หน้าท้องหนาต้องซาวด์ ทางช่องคลอดถึงเห็นตัวเล็ก เห็นตอน 8 wk ค่ะ

เหมือนกันคะ ต้องซาวด์ทางช่องคลอดครั้งแรกได้ยินเสียงหัวใจของน้องเต้นแล้วนะคะ 7w ตอนนี้10w6d ตื่นเต้นมากคะ

เราซาวด์เมื่อวาน 10W ค่ะ ยังไงขอให้ครั้งหน้าเจอน้องนะคะแม่

ขอบคุณมากค่ะ

12สัปดาห์บ้านนี้เจอตัวน้องฟังเสียงหัวใจน้องได้แล้วค่ะ

ของเราตอน 12 week ค่ะ ถ้า 12 week น่าจะเจอตัวน้องแล้วนะคะ

ยังไงก็ขอให้เจอตัวน้องนะคะ เราซาวด์ครั้งแรกเจอตอน 7 week ค่ะ พร้อมเสียงหัวใจ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอให้เจอน้องนะคะ❤️