27 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ เราเคยผ่านมาแล้ว1ครั้ง เข้าใจความรู้สึกมากๆเลยค่ะ ขอให้น้องมาหาตอนที่เค้าพร้อมไวๆนะคะ

น้ำสีเหลืองขุ่นๆ เป็นแบบไหนคะ ไหลมาเยอะมั้ย เราก็มีตอนตื่นอน เหมือนตกขาวแต่สีเหลืองๆ

ออกมาเยอะค่ะแบบเป้นน้ำเรย

เสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงเร็วๆนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ .... คุณแม่ต้องสู้นะค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยค่ะ

คุณหมอบอกไหม ว่าเกิดจากสาเหตุอะไรอ่ะค่ะ

สู้ๆนะครับ​ เป็นกำลัง​ใจ​ให้​นะ​ครับ​

ครรภ์23สัปดาอาการมือเท้าบวมอัตรายใหม

เข้มแข็งสู้ๆนะคะแม่ เสียใจด้วยนะคะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะค่ะคุณแม่ สู้ๆค่ะ