28 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ก็ติดค่ะ เป็นความสบายใจของเราที่อยากม ให้ลูกปลอดภัย 😊

ตั้งแต่ท้องจนจะคลอดไม่เคยติดเลยค่ะ กลัวเผลอทำทิ่มท้อง

ครับ ผมเข้าใจภรรยา อยากกินอะไรพากิน ไม่ห้าม และทำทุกอย่างที่บ้านเพื่อภรรยากลับมาจากที่ทำงานจะได้ไม่เหนื่อยอีก ไม่อยากให้เค้าเหนื่อยมากไปกว่านี้ อยากให้เค้าพักผ่อนเยอะๆ นอนก็จะเปิดเพลงกลอนให้ลูกในท้องฟัง หลับไปพร้อมๆกับพ่อแม่ลูก อิอิ

VIP Member

10วีคแล้วยังหาเข้มกลัดสวยๆยังไม่ได้เลยยังไม่ติดค่ะ 😁😁

รีบหาๆครับ อิอิ

VIP Member

บ้านนี้ พี่ชายเตือนตลอดออกจากบ้านให้ติดเข็มกัดค่ะ

ครับ เพราะความเชื่อ หรือเพราะอะไรครับ

บ้านนี้ก็ติดค่ะ ติดจนคลอด วันไหนไม่ติดผู้ใหญ่บ่น😅

บ้านนี้ติดกลับเสื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องคะ

บ้านนี้ติดตลอดค่ะไม่ติดโดนสาว่า 😊😊

ไม่เคยติดเลยค่ะ ทั้งท้องแรกท้องสอง

ครับๆๆ ไปห้ามเด๋ววีนแตกคนท้องยิ่งกว่าคนเป็น ปจด.อีก อิอิ

ติดตั้งแต่ตั้งท้องเลยค่ะ..

บ้านนี้ก้ติดคะ ติดตลอดเลย