246 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันคะ บ่นจะเป้นจะตายเวลาพาเราไปหาหมอ คอยนานไม่ได้ ละเลยไม่สนใจ

สู้ๆนะคะแม่​ แม่บ้านนี้ทะเลาะกันทุกวันจนชิน​ ตอนนี้โฟกัสแค่ลูกค่ะ​

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ โฟกัสที่ลูกดีกว่านะคะ อย่าคิดมากค่ะ✌✌

แวะมาให้กำลังใจนะคะ คุณแม่ไม่ต้องเครียดนะ ยิ้มเข้าไว้ เพื่อลูกค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ อย่าน้อยใจบ่อยนะคะลูกรับรู้น้าาาาาา ยิ้มๆสู้ๆค่ะ

สู้ๆนะคะ แม่บ้านนี้ก็เจอเหมือนกันค่ะ แต่จะทำเพื่อลูกให้ดีที่สุด

สุ้ๆๆนะค่ะแม่บ้านนี้ก็เป็นติดเพื่อนไม่ค่อยกลับบ้านเลยค่ะ✌️✌️

สู้ๆนะคะอย่าคิดมากค่ะคิดถึงลูกในท้องเยอะๆนะคะเปงกำลังใจให้จร้าา

เหมือนกันค่ะ ร้องบ่อยเเต่ก็กลัวกระทบลูก อดทนอย่างเดียวสู้ๆค่ะ

VIP Member

ส่งกำลังใจให้ลูกด้วยกำลังใจของเราเองสุดยอดค่ะ สู้ๆค่ะแม่