59 ตอบกลับ

3เดือนเราเล็กกว่านี้อีกคะ ท้องแรกตอนนี้6เดือนแล้วยังไม่โตเลยคะ

บ้านนี้ท้อง2 ยังไม่ออกเท่ารัยเรย 5เดือนแร้ว แต่น้องดิ้นเก่งมาก

ตอนนี้เด็กตัวเท่าลูกเงาะเลยจ้า เราเอาก็สามเดือนเหมือนกัน

ไม่ต้องคิดมากค่ะน้องยังเล็กถ้าหมอบอกปกติก็ไม่ต้องคิดมาก

VIP Member

3เดือนยังไม่ออกหรอกจ้า 5-6เดือนจะออกชัดกว่านี้ อย่ากังวลจ้า

ไม่ต้องกังวลค่ะ บ้านนี่ถ่ายตอน6เดือน ท้องโตตอน8เดือน

ท้อง2ตอนนี้5เดือนแล้วท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ😅

ตอนแรกเราก็อย่างงี้จ้า ตอนนี้4เดือน เริ่มออกแล้วว

ท้องจะออกประมาณ6-7เดือนค่ะแม่บางคนก็5เดือนท้องออก

ท้องจะเริ่มใหญ่อายุครรภ์​ประมาณ28สัปดาห์​นะค่ะ