31 ตอบกลับ

VIP Member

กำลังท้องเดือนที่9ก็ฝันแบบมีเด็กอายุ10ขวบผู้หญิงมายืนอยู่ปลายเตียงบังคับให้เราพูดอะไรก็ไม่รู้สามคำ​ ถ้าพูดเค้าก็จะมาเกิดแต่เรา​ ไม่พูดเด็กผู้หญิงคนนั้นก็โมโหหยาบคายใส่เรา... แต่ลูกเราเป็นผู้ชายนะ​

VIP Member

สามีทิ้งเราเพื่อไปเอาเพื่อนของเรา..แล้วเราจับได้ว่ามันไปเอากับเพื่อน #ในความฝัน

VIP Member

ฝันว่ารถคว่ำตกคลอง รุสึกหายใจไม่ออกเหมือนคนจมน้ำค่ะ ตกใจตื่นมาน้ำตาคลอเลย

ไม่เคยฝันร้ายค่ะ ฝันดีตลอดค่ะ...ก่อนนอนคุณแม่สวดมนต์นั่งสมาธิทุกคืนจ้าา😊😇

ฝันว่ามีคนมาขโมยลูกไปค่ะ พึ่งฝันเมื่อวานซืน จนตอนนี้ยังกังวลอยู่เลยค่ะ

ฝันว่าแท้งลูกบ้าง คลอดลูกบ้างคะ สามีไปมีอะไรกับคนอื่น เยอะแยะเลยคะ

VIP Member

ฝันว่าแม่ ๆ ทวงของ แง รอหน่อยนะคะทุกคน โควิด-19 ซาลงแล้วแอดจัดส่งให้จ้า

งั้นทวงเลยละกันค่ะแอด แลกไปเดือนกว่าแล้ว รอรับรางวัลลูกบอลด้วยค่ะ 😅 ทวงแล้วนะคะ แบบนี้เรียก" ฝันที่เป็นจริง " 😂😂

VIP Member

ฝันว่าโดนยิงที่เอวค่ะ รู้สึกเจ็บมากๆ พอตื่นขึ้นมา อ่อ ลูกทีบ TT

ฝันว่าโดนซอมบี้ไล่คะแทบจะร้องไห้เลยทีเดียว😂

VIP Member

ฝันว่าอุ้มลูก แล้วลูกหล่นคะ รีบตื่นเลยทันใด 🤣