33 ตอบกลับ

บ้านนี้16w ซาวเมื่อวานค่ะ พ่อกับแม่ตั้งหน้าตั้งตารอเลยว่าจะเห็นเพศ สุดท้ายน้องนอนคว่ำสายสะดือบังมิดเลยค่ะ เขย่าแล้วก็ยังอยู่ท่าเดิม หมอว่าเอาให้ชัวว์ต้องรอดูนัดครั้งหน้าน่าจะเปลี่ยนให้เห็นแล้ว

ของเราท้องลูกคนแรกหนีบตลอดค่ะ ซาวตั้งแต่ฝากท้องครั้งแรกยันเดือนสุดท้ายที่จะคลอดก็ไม่เห็นค่ะหนีบไว้ตลอด หมอเลยบอกว่าน่าจะเป็นผญ.ชัว พอผ่าคลอดน้องออกมาเท่านั้นแหละดอแหลมเชียบเลยค่ะ (ผช.) 5555😂😂😂

ของเราผญ. อ้าซ่าโชว์หมดเลยค่า ดิ้นดีเวอร์ ได้หลายท่ามากค่ะวันนี้ สงสัยเชื่อฟังพ่อ ก่อนไปแอบกระซิบว่าดิ้นโชว์หมอเลยนะลู๊ก ยังไม่ 5 เดือนเต็มเลยค่ะ

7เดือนกว่าแล้วค่ะ ดิ้นเก่งเหมือนกันแต่เวลาซาวนางเงียบตลอด

รอบแรกไม่ยอมให้ดูค่ะ​ อีกรอบต้องคุยกันไว้จากที่บ้านว่าขอแม่ดูหน่อยจะได้เตรียมของให้ถูกถึงยอมให้ดู​ ตอนแรกหนีบไว้ทำยังไงก็ไม่ยอมให้ดูเลยค่ะ😊

บ้านนี้ก็คุยค่ะ ลูบท้องเบาๆก่อนซาวด์แล้วพูดกับเค้าว่าพ่อกับแม่รอตั้งชื่อให้หนูอยู่นะ อย่าแอบนะคะ ครั้งแรกก็รู้เลย😊

เราซาวครั้งแรกตอน5เดือน มองยังดูให้ไม่ละเอียด เลยไม่บอกเพศมา พึ่งซาววันนี้ครั้งที่2 34w+6 โชว์ชัดเจนไม่ต้องรอเลย สมใจมาก5555

ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้ลุ้นกันทั้งบ้านเลยค่ะ

ไม่จริงคะแม่​ บ้านนี้หนีบไว้เหมือนแต่​ จังหวะดีเลยเห็นไข่​ ได้ลูกชายค่ะ​ เห็นตั้งแต่20สัปดาห์​

ไม่น่าจะจริงนะคะ บ้านนี้หนีบไว้ดูยากเหมือนกันแต่พอจะมองว่าเป็นผู้ชาย ออกมาก็ได้ลูกชายสมใจ 555

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ หนีบตลอดเดือนหน้าก็7เดือนเเล้วไม่รุ้อ้าขาให้เห้นหรือเปล่า ลุ้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ผู้ชายค่ะ หนีบไข่เหมือนกันตอนแรกนึกว่าผู้หญิง ซาวน์ดูข้างๆเห็นติ่งชี้โด่เลยค่ะ

บ้านนี้อ้าขาให้แม่ดูเลยค่ะ นู๋ผญน๊าแม่ หมอบอกว่าไม่มีอะไรโผล่ออกมาจากหว่างขาเลยแม่ 😊