37 ตอบกลับ

แฝดจ้าตอนนั้น ประมาณ4เดือน หมอบอกเห็นคนน้องผู้หญิงแต่คนพี่ยังไม่เห็นจนตอนนี้ 30week5Dayแล้วก็ยังไม่เห็นคนพี่รอลุ้นพรุ่งนี้ต่อหมอนัด

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็แฝดจ้า​ แฝดธรรมชาติ​ตอนนี้ได้13w รอลุ้นเพศอยู่ค่ะ​ แม่ทราบเพศน้องตอนกี่wค่ะ

มีภาพอัลตราซาวด์ไหมค่ะ

18w ท้องใหญ่มาก แฝดแท้ เพศชาย ติดเองธรรมชาติ ท้องแฝดก็จะลำบากนิดนึงอะ หลายเรื่อง

ตอนนี้เรา 33 วีคแล้ว พุงใหญ่มากมาย

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้รอแฝดมา2ท้องไม่ได้เลยทั้งที่ทางเราก้อแฝดทางแฟนก้อแฝด

ดีใจแทนคุณด้วยน่ะค่ะ ฝันอยากได้แฝดชาย-หญิงเหมือนกัน จะได้ดูแลกันได้

ยินดีด่วยนะค่ะอยากได้บ้างจังจะได้มีทีเดียวพอเลยค่ะ

เราคลอดตอน 36 w+5 ค่ะ ตอนนี้น้องได้ 1 เดือนแล้วค่ะ สู้ๆๆค่ะแม่

ผ่าคลอดหรือคลอดเองคะ​

บ้านนี้ 31 week ชายหญิงเหมือนกันค่ะ น้ำหนักคนละ 1,600

น่าจะผ่าคลอดค่ะ ตอนนี้ยังไม่ถึงกำหนด คุณหมดนัดตอน 38 วีคค่า

แฝดเหมือนกันเลยค่ะ แม่รู้เพศน้องแฝดตอนกี่wค่ะ

ประมาณช่วง 16 วีคค่ะ ตรวจ Nifty

ยินดีด้วยค่ะ อยากมีโมเมนต์น้องแฝดเหมือนกัน