128 ตอบกลับ

บ้านนี้30wแล้ว ก็ยังไม่รูเพศเลยค่ะ น้องหนีบไว้ตลอดเลย

บ้านนี้น้องอวดตอน4เดือนนี้จ้า ผู้ชาย กำหนด 15มิถุนา 😄😄

26wวันก่อนไปซาวด์หนีบขา อิแม่เสียใจเลยไม่รู้เลยค่ะ

บ้านนี้ 36 แล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะน้องเอาขาหนีบตลอด

กำหนดเมษาเหมือนกันคะ​ เพศยังไม่รู้​เหมือนกันคะ

บ้านนี้รู้ตั้งแต่13 wฝากคลีนิคซาวด์ทุกเดือนคะแม่

10 เมษา ลูกสาวค่ะ รู้เพศตั้งแต่ 14 w ค่ะ คุณหมอดูให้ 😊

อีกนิดหนึ่งจะได้เจอหน้าลูกแล้วเนอะ ☺️

ตรวจนิฟตอน3เดือนจ้า​ ได้ลูกชาย​ 18​ เมษา​จ้า​☺️​

กำหนด5เมษา 28+5 เพศหญิงค่ะ แม่ไปซาวคลินิก4ครั้งค่ะ

กำหนดคลอดเมษาและยังไม่รู้เพศเหมือนกันเลยค่ะ