128 ตอบกลับ

ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะหมอนัดไปอัลตร้าซาวด์อีกวันที่3กุมภานี้ค่ะ

ก่อนปีใหม่คุนหมอบอกน้องเปนผุ้ชายเมื่อวันที่5คุนหมอบอกน้องเปนผุ้หญิง😂

แม่ยังใมรุ้เรยคราคุนหมอนัดอีกทีวันที่2แม่จะถามคุนหมออีกจรา

17 เมษาได้ลูกสาวค่ะ น้องน้ำหนัก1667 เองค่ะของแม่ท่านอื่นน้ำหนักเท่าค่ะ

ไปฝากคลีนิคเลยค่ะแม่ ฝากพิเศษกับอาจารย์หมอ ดูแลดีทุกอย่างค่ะ

ซาว์น3ครั้งแล้วค่ะเกิดสิ้นเดือนมีนา น้องนอนคว่ำตลอดไม่รู้เพศเลย

รู้แล้วจ้า บ้านนี้ได้ลูกสาว แม่อายุเยอะต้องเจาะน้ำคร่ำ ทีมเมษา 64

ยังไม่รู้เพศเหมือนกันคะ เคยซาวด์ตอน16wแต่ไม่เห็นคะ ทีม เม.ย.

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ แต่อาทิตย์หน้าจะไปอัลตร้าซาวด์ดูจ้า

อย่าน้อยใจเลยค่ะบ้านนี้30wกว่าแล้วยังไม่ซาวด์เหมือนกัน

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 1 เมษา ผู้ชายจ้า หลานชายคนแรกของบ้าน😁