42 ตอบกลับ

บ้านนี้38+2แล้วยังเงียบยุ่อีกจร้าอยากเจอหน้าลูกแล้ววว

คิดชื่อไว้เหมือนกันเลยค่า ตอนนี้ 37+2วีคแล้วว ยังนิ่งอย

ดีใจด้วยจ้า แม่บ้านนี้ กำหนด21สิงหา เจ็บเตือนบ้างแล้ว

บ้านนี้ก็กำหนด14สิงหายังไม่มีแววอยากจะออกมาเลย

ดีใจด้วยนะคะ ☺️ กำหนดคลอด 19 สิงหาค่ะ อยากแตกแล้ว

11สิงหาอยากแตกบ้างจังค่ะไม่ยอมออกมาเลย😂🤦🏻‍♀️

17สิงหาคร่ ยังม่มีอาการอะรัยเรย แม่อยากแตกแร้ว

37+1ยังเงียบยุเลยกำหนด23สิงหาคม อยากแตกแล้วจ้ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่บ้านนี้36+5อยากแตกแร้วค่ะ

กำหนดตลอด12สิงหาคมตอนนี้38+2อยากแตกมากค่ะ