90 ตอบกลับ

36+5 เพศชายจ้า ตอนนี้คือเดินลำบากมาก ขยับตัวทีปวดไปหมด ชอบเจ็บหน่วงที่ท้องน้อย และรู้สึกว่าเจ้าตัวน้อยดิ้นน้อยลง แอบกังวลค่ะ

เท่ากันเลยค่ะอยากคลอดแล้ว

37+6วีคค่ะยังไม่รุ้เพศค่ะ ท้องสามค่ะ ตอนนี้ดิ้นเก่งมาแม่ปวดไปหมดทั้งจิมิทั้งขาไม่อยากเดินเลยจ้า อยากนอนอย่างเดียว

36+5หญิงค่ะตอนนี้เดินลำบากปวดหัวหน่าวและจิมิมากแร้วตอนนี้ยังมีอาการปวดท้องร่วมด้วยแต่ปวดไม่มาก

VIP Member

36+2 เพศชายงับ ตอนนี้อืดมาก เดินมากไม่ไหวแล้ว ปวดขาหนีบ ปวดหลัง อีกอึดใจเดียวจะเจอหน้ากันแล้ว

39+6 เพศหญิง ไม่ปวดท้อง ไม่เจ็บเตือน เดินยากมาก ปวดไปหมด แม่ไม่ไหวขอหมอผ่าเลย (ผ่าคลอด 2 ส.ค)

39+6เหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้คลอดเองก็ได้แต่รอให้เจ็บท้องเอง

บ้านนี้36+4ค่ะ เพศชาย กำหนด26สิงหาคม อยากแตกจะแย่อยู่แล้วอึดอัดมากๆเลยค่ะ

37+6วีค จ้า น้องดิ้นบ่อยจนแม่ปวดตูดเดินขากะแพกแล้วจ๊ะ 👌🤣🤣👶🏻🙆🏻‍♀️❤️

39+3แล่วค่า มีเจ็บเตือนอยู่เรื่อยเลยค่า ปวดระบมไปทั้งช่วงล่างเลย

33+5 เพศชายจ้า กำหนดคลอด16กันยายน หน้าจะแตกก่อนค่ะรู้สึกแบบนั้น

เท่ากันเลยคะตอนนี้ปวดไปหมดเลยช่วงหลังลงไปเท้าเดินก็ลำบากเปลี่ยนท่านอนก็ปวดท้องปวดหลังมากเลยไม่ถึงกันยาแน่เลยคะ

บ้านนี้36จ้ายังไม่รู้เพศเลยอยากให้ลืมตามอองดูโลกแล้วค่ะ