35 ตอบกลับ

10สค. ยังไม่ทราบเพศแต่ตั้งรอแล้วค่ะ☺ อยากให้คล้องจองกับพี่เค้าพี่ชื่อพีช ถ้าน้องชายให้ชื่อพร้อมถ้าผู้หญิงชื่อพอใจค่ะ

บ้านนี้น้องคลอดเมื่อ ม.ค. ที่ผ่านมา เลยให้ชื่อ จากัวร์ แนะนำ แพนเตอร์ พูม่า ชีตาร์ จากัวร์ไทเกอร์ ทิกเกอร์ ค่ะ

24 ส.ค ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ แต่พ่อเค้าตั้งไว้หมดละ ช/เทลเลอร์ ญ/โมจิ แต่ตอนนี้แม่ติดโควิด รักษาตัวอยู่ 😅

ถ้าเกิดเดือนสิงหาแล้วยังปีเสืออีกแนะนำชื่อเล่นให้เลยค่ะ น้องสิงโต น้องไทเกอร์ น้องไลอ้อน

ชื่อ "ทิกเกอร์"ค่ะ 🐅ชื่อเสือในการ์ตูนหมีพู😅😅 มีลูกชายว่าจะตั้งชื่อนี้ แต่เราได้ลูกสาว😅😅

TapFluencer

บ้านนี้คลอด1สิงหาจ้า แต่ยังไม่รู้เพศเลย ถ้าชายชื่อ น้องพอร์ช ถ้าหญิงชื่อ น้องโมเดล/โมจิ

ลูกพรุน😁😁 จากละครสามีชั่วคืน อยากตั้งชื่อลูกแต่ได้ลูกสาวกลัวไม่เหมาะ🤣

VIP Member

9สิงหาชายค่ะ พ่อเค้าจะให้ชื่อ คับฟ้า อืม..เราคิดถึงละครเหินฟ้า😆😆😆

บ้านนี้คลอดกรกฎาคม ชายเหมือนกัน ชื่อเตช พ่อตั้งชื่อให้ว่าเตอร์

เป็นทั้งสิงห์​เป็นทั้งเสือเลยเนาะคุณพ่อ😊😊 ชื่อน้อง ทิกเกอร์