27 ตอบกลับ

สิงหาเหมือนกันค่ะ กำหนด25 เตรียมทยอยซื้อบางส่วนบ้างแล้วกลัวใกล้ๆแล้วไปไม่ไหวค่ะแต่แอบซื้อมาเก็บใส่ตู้เพราะแฟนเชื่อคำโบรานห้ามซื้อของเตรียมไว้

เตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ครบยังเหลือน้ำยาซัก น้ำยาปรับผ้านุ่ม ที่อาบน้ำเด็กคะกำหนดคลอด3กันยา ท้องแฝดเหมือนกันตอนนี้6เดือนล่ะ

บ้านนี้ก็แฝดค่ะเเม่คลอดก่อนกำหนด36พอดีค่ะเเต่น้องออกมาเเข็งเเรงไม่ตัวเหลืองเเต่น้ำหนักน้อยตอนนี้7เดือน21วันเเล้วค่ะ

กำหนด16สิงหา เตรียมเกือบครบแล้วค่ะ เสื้อผ้าครบแล้ว เหลือของใช้แค่ไม่กี่อย่าง และก็ซักเสื้อผ้า กะจะซักช่วง35วีคค่ะ ❤️

16 ส.ค 65 ค่ะ เตรียมของครบหมดทุกอย่างแล้วค่ะ เพราะทยอยซื้อตั้งแต่4เดือน เหลือแต่ซักแล้วเตรียมใส่ตระกร้าค่ะ🥰

สิงหาเหมือนกันค่ะแต่เตรียมแค่บางส่วนกลัวออกก่อนเพราะคุณแม่ทำงานหนักมากแต่ตอนนี้ได้พักแล้ว

ทีมสิหาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้เตรียมแต่เสื้อผ้าแต่ไม่ได้เอาไว้บ้านนะคะเขาบอกยังไม่ให้เตรียม

ทีมสิงหา เหมือนกันจ้า เตรียมของบางส่วนแล้วด้วย พวกเเชมพู ยังไม่เตรียมค่ะ ค่อยซื้อเดือน8

เหมือนกันจ้าา

กำหนดเรา 4 สค แต่มีสิทธิ์มาก่อนเหมือนกัน เตรียมใกล้ครบแล้วค่ะ ตื่นเต้นไม๊คะคุณแม่

กำหนด1สิงหาไกล้ครบแล้วค้า

ทีมสิงหาเหมือนกันค่ะ เตรียมแต่เสื้อผ้าลูกใส่ได้จนถึง 1 ขวบเลยค่ะ 😂 ทีมลูกสาว 💓