52 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง 35 +เช่นกันจ้ากำหนดคลอด 12 ก.ย นี้น้องบางวันก็ดิ้นเก่ง บางวันก็ดิ้นน้อย อิแม่ห่วงลูกมาก

8กันยาค่ะ31วีคแร้วลูกสาวดิ้นเก่งมากยิ่งเวลาได้อยุกับพ่อด้วยแร้วมักตอบสนองด้วยกับถีบแบบแรงๆๆ

29w3d กำหนด 23กันยาคร้า ดิ้นน้อยคร้าแต่ก้ดิ้นอย่างน้อย 10 ครั้งแม่ก้อุ่นใจอยุ่ แต่ดิ้นทีดิ้นแรงจนเจ็บ

บ้านนี้ดิ้นน้อยเหมือนกันค่ะ แต่แม่จะใช้เครื่องฟังเสียงหัวใจช่วยเพื่อความสบายใจ

อายุ31จร้า ท้องที่2 น้องชอบดิ้นตอนดึกๆ เหมือนกลางวันนางนอน พอตกกลางคืนดิ้นดีมาก#กำหนดคลอด1ตุลา

21กันยาค่ะ29+5 ดิ้นเก่ง ดิ้นแรง ดิ้นทั้งวันทั้งคืนจ้า ผู้ชายค่ะ u/sครั้งล่าสุด26+3 น.นน้อง1,180 ค่ะ

20 กันยาค่ะ ตอนนี้เข้า 29 week แล้ว อาการเบื่ออาหาร นอนไม่หลับ เพราะตัวเล็กดิ้นเก่งมากค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19กันยา แต่ผ่าคลอดคุนหมอคงนัดก่อน ได้ผุ้หญิงจ้า ส่วนคุนแม่37แล้วค่ะ

แม่อายุ34กำหนดคลอด27กันยาทีมลูกสาวจ้าตอนนี้ปวดเมื่อยมากแทบจะไม่อยากไปไหนแล้วจ้า

ของเรา30กันยายนคะดิ้นเก่งคะชาวตอน23,w597คะรอวันที่17ชาวดูน้ำหนักน้องอีกทีคะ

นัดวันเดียวกันเลยจ้า 17 กค.

28กันยาค่ะดิ้นเก่งมากดิ้นทั้งวันเลยค่ะถ้ายิ่งหิวๆนี่บรรเทิงเลยค่ะ🤣

คลอด20ตุลาคมค่ะ25weeksค่ะบ้านนี้ดิ้นเก่งมากทีมลูกสาวค่ะแม่ได้31ขวบค่ะ