70 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนด 17 มีนาจ้า หมอบอกว่า ชายค่ะ ผ่านการตกเลือดมา ตอนนี้แข็งแรงดี ดิ้นเก่งค่ะ

คาดว่า 21 มีนาค่ะ เจ็บก้นกบ ปวดช่วงล่าง ลุก นั่ง พลิกตัว จะปวดเป็นพิเศษ 😅

13มีนาจร้าา น้ำหนักแม่ยังเท่าเดิมอยู่เลย ลูกดิ้นเก่งมาก หมอบอกเพศชาย

บ้านนี้กำหนดคลอด16มีนาคะ แต่ผ่าคงจะต้นเดือนมีนาคะ ผู้ชาย

TapFluencer

กำหนดคลอด14มีนาจ้า บ้านนี้ได้หญิง แต่ใจแม่อยากได้ชายมาก

Super Mum

9 มีนาค่ะ ลูกสาวค่ะ แต่งช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยมาค่ะ

บ้านนี้22มีนา ได้ชายค่ะแต่มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก😂😂

บ้านนี้กำหนด 18 มีนาจ้า ทีมลูกชายค่ะดิ้นเก่งมาก😊

บ้านนี้ 14มีนา เพศหญิง บ้านนี้อยากได้ผู้หญิงค่ะ

1มีนา ได้เจี๊ยวๆมา ตอนนี้นอนหลับไม่สนิทเลยค่ะ